50 तालुक्यामध्ये दुष्काळ जाहीर हेक्टरी 27500 बँक खात्यात लाभार्थी यादीत नाव पहा Crop insurance status

Crop  insurance status :- नमस्कार शेतकरी मित्रांनो या 40 तालुक्याची दुष्काळी आली आहे यासाठी राज्य सरकारच्या माध्यमातून एक नवीन शासन निर्णय घेण्यात आला आहे नमस्कार शेतकरी मित्रांनो या 40 तालुक्याची दुष्काळी आली आहे यासाठी राज्य सरकारच्या माध्यमातून एक नवीन शासन निर्णय घेण्यात आला आहे.

या शासन निर्णयामध्ये खूप मोठ्या प्रमाणामध्ये निधी वाटप करण्यासाठी देण्यात आली आहे मित्रांनो ध्यानात ठेवा राज्य सरकारच्या माध्यमातून जे दुष्काळ म्हणून 40 तालुके घोषित करण्यात  आले होते आशा चाळीस तालुक्यांच्या खात्यावरती हे पैसे जमा केले जाणार आहेत यासाठीचा हा जो शासन निर्णय आहे.

पूर्ण आपण समजून घेणार आहोतनमस्कार शेतकरी मित्रांनो या 40 तालुक्याची दुष्काळी आली आहे यासाठी राज्य सरकारच्या माध्यमातून एक नवीन शासन निर्णय घेण्यात आला आहे या शासन निर्णयामध्ये खूप मोठ्या प्रमाणामध्ये निधी वाटप करण्यासाठी देण्यात आली आहे. Crop insurance status

दुष्काळी लाभार्थी यादी पाहण्यासाठी येथे क्लिक करा.

Leave a Comment